HomeZezekibubuchallenge

Usinunue DUMB SHIT kufurahisha watu

Usinunue DUMB SHIT kufurahisha watu
Like Tweet Pin it Share Share Email

DUMB SHIT zako weye ni zipi?

1. Original handbag & Shoes ili tu wakuone huvai feki ( chahakiki kisiwe feki ni madawa tu maana utakufa不 #kukukukujogoojina

2.Gari ( kubwa au jipya wakati yoote yanakutoa sehemu moja kwenda ingine Unless iwe la kazi maalum…. ni kweli IST haiwezi beba mzigo km #nissanhardbody

3. Kupanda BusinessClass…. si mnafika wote sawa au vile kuulizwa chicken or Beef ndo hampendi But wengi wenu mnapandaga kwa ajili ya kupata picha sijui pamekua redcarpet

4.kula hoteli kubwa kubwa…. iko hivi buffee ina bei maalum kama 50,000 ni 50,000 hakuna ooh mimi silagi mayai oh mie sijapakua desert, tofauti na kwa edo au kuku roba 1500 chips chombeza umeshiba 扔

5. Kumpeleka shule za bei kubwa mtoto… ITS OKey kama hali ina ruhusu lakin mambo ya mtoto kila term anarudishwa shule kisa ada ( mama watembeza bakuli la ada kwa wajomba shangazi na babydad Usiwachoshe 尹

6.kuishi maeneo fulani …. naishi Masaki kumbe servant conta … wakati iyo kodi sinza waishi upande mzima

7.kuhang na watu fulani uonekane level yao…. ungejua unajiminya kule…. ushakutana na mtu anaomba umuunganishie urafiki na mtu fulani… unabaki jiuliza hivi urafiki nao unaunganishwaga kiivo si inatokea mmeclick AU mie ndo sielewi

VINGINE JAZILIZENI
#ukwelimchungu
#commentfupifupi

Comments (0)

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.