HomeRAMADHAN 2019

Ramadan Kareem Wishes from French Montan

Ramadan Kareem Wishes from French Montan
Like Tweet Pin it Share Share Email

Sijui sana on French Montan’s Music but i know ni Muislam from Morocco na huwa yuko proud na dini na kipindi cha Ramadan anakiheshim sana na haogopi kuonyesha ulimwengu hilo.

Alienda kwenye Met Gala akiwa kavaa kanzui yake nzuri kutoka kwa designer mkongwe  Dapper Dan’s Gucci collection.

Comments (0)

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.