HomeBiashara

PricBert Offer Je Una Mgahawa?, una sambaza matunda au vyakula maofisini??

PricBert Offer Je Una Mgahawa?, una sambaza matunda au vyakula maofisini??
Like Tweet Pin it Share Share Email

@princbert using – Offer, offer offer
Je Una Mgahawa?, una sambaza matunda au vyakula maofisini?? Au kwa watu sehemu tofauti ?

Wasiliana na PRINCBERT EXPRESS tukurahisishie usambazaji na kukuza biashara yako ndani ya muda mfupiiiii

1,000 (buku) kwa kila sahani, Endapo zinatimia sahani 10 nakuendelea na zinaelekea umbali wa ndani ya 15km, 
Wapi umewahi kuona gharama nafuu namna hii?
ONLY
@princbert
@princbert
Offer Hii ni ya mwezi huu “March”
Vigezo na mashart kuzingatiwa
#bestcourierintown
#courier
#princbert

HAYA fanya kutag Anaekuhudumia ili bei ya usafiri ipungue

Comments (0)

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.