HomeNATURAL HAIR

Hivi nani ana rock hii style ya nywele sasa hivi???

Hivi nani ana rock hii style ya nywele sasa hivi???
Like Tweet Pin it Share Share Email

Style hizi zilipendwa ila kwa wale ambao hawajali kuhusu fashion ,they are here to slay and be unique wanaweza rock hii style.

mwendo wa natural hair unachanganya na nyuzi

sijui ndo inaitwa style ya matairi maana ilivyokaa ka matairi ya baskeli

but ni very unique kwakweli

 

Comments (0)

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.