HomeMh

DADAZ :: Ni kweli mwanaume mwenye sura isiyovutia huwa mwaminifu kwenye mapenzi.

DADAZ :: Ni kweli mwanaume mwenye sura isiyovutia huwa mwaminifu kwenye mapenzi.
Like Tweet Pin it Share Share Email

Am sure hii kila mtu aliiona video ya yule mchekeshaji wa Kenya wadada tuachane na wanaume handsome sababu kila mtu anamtaka tuwe na personal person mwenye sura pekee kha cameraman si akamuonyesha baba mmoja ili trend sana.

Comments (1)

  • Wacheni uwongo na kujidanganya….hivi hamumuoni Diamond na uhuni wake ama Ruge anavyochezea mademu wasiojitambua pale Clouds?

    Reply

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.